CẢM BIẾN

Sensor Quang RIKO ( Loại Hình Trụ) MMF Series

GIÁ: LIÊN HỆ
  • Tel: 08-62974701 - 02 - 03 
  • Fax: 086297474  
  • Hotline: 0903 733 151  - 0983 533 151  
  • Email: thaibinhdhl@gmail.com 
Đặt hàng

Thông số kĩ thuật:

Model

NPN L.on/D.on

MMF-DU10N

MMF-DU40N

MMF-10N

MMF-20N

MMF-CR2N

PNP L.on/D.on

MMF-DU10P

MMF-DU40P

MMF-10P

MMF-20P

MMF-CR2P

Loại phát hiện

Phản xạ khuyếch tán

Thu-phát

Phản xạ gương

Khoảng cách phát hiện

10 cm

40 cm

10 m

20 m

2 m

Điện áp hoạt động

DC12-24 V

Thời gian đáp ứng

1.5 ms Max

Dòng điện tiêu thụ

25 mA Max

Nguồn sáng

Đèn hồng ngoại 875 nm

Đèn hồng ngoại 850 nm

Đèn hồng ngoại 940 nm

      Chế độ hoạt động

Có thể lựa chọn chế độ Light on và Dark on thông qua dây điều khiển

Độ bền điện môi

AC 1000V 60Hz trong 60s

Tiêu chuẩn bảo vệ

IP66

Vật liệu

Mạ Niken đồng

Nặng

0.105g

0.21g

0.105g

 


Sản phẩm cùng loại

r5b

mhcamung

Lượt truy cập

6742331
Hôm nay
Hôm qua
Tuần này
3358
14750
80243

CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT ĐIỆN HIỆP LỰC

Trụ sở: 97/4 KP.2, P. Thới An, Q.12, TPHCM

    VPGD: 32/1 Lê Văn Huân, P13, Q.Tân Bình, TPHCM

028.6297.4701 / 702 / 703

thaibinhdhl@gmail.com

Thống kê truy cập

Hôm nay
Hôm qua
7 ngày qua
Lượt truy cập:
3358
14750
80243
6742331